Thinnam
 • சிகரெட்டுக்கு விரைவில் தடை: சட்டங்களை கடுமையாக்குகிறது மத்திய அரசு!

  இந்தியாவில் சிகரெட்டுக்கு விரைவில் தடை விதிக்கும் விதமாக மத்திய அரசு சட்டங்களை கடுமையாக்குகிறது.பிரதமராக பதவியேற்ற நரேந்திர மோடி சிகரெட்டுகளின் விலையை வரலாறு காணாத அளவிற்கு உயர்த்தினார். தற்போது, நாடு தழுவிய புகையிலை பொருட்களின் தடைக்கு அவர் அழைப்பு விடுத்திருக்கிறார்.இந்நிலையில், 2003 ஆம் ஆண்டு புகையிலை மற்றும் சிகரெட்டுகள் சட்டம், (காப்டா) மத்திய நலத்துறை அமைச்சகத்தால் மறுஆய்வு செய்யப்பட்டு வருகிறது. அதை கடுமையாக்கும் முயற்சியில் மத்திய அரசு தீவிரமாக உள்ளது. இதற்கான அறிக்கை மற்றும் பரிந்துரைகள் நாடாளுமன்ற குளிர்கால கூட்டத்தொடரில் முன்வைக்கப்படும் என்று கூறப்படுகிறது.புதிய பரிந்துரைகளில் […]

  சிகரெட்டுக்கு விரைவில் தடை: சட்டங்களை கடுமையாக்குகிறது மத்திய அரசு!
 • சென்னை இன்று கொண்டாடுகிறது 375வது பிறந்தநாள்விழா!

  இந்தியாவிலேயே முதல் நகரசபை என்ற பெருமையை பெற்ற சென்னை இன்று தனது 375வது பிறந்த நாளை கொண்டாடுகிறது. தென் இந்தியாவின் நுழைவு வாயிலாக கருதப்படும் சென்னை மாநகரம், ஆரம்ப காலத்தில் சிறு சிறு கிராமங்களாக பிரிந்து இருந்தது. சென்னை கடற்கரை பகுதியை ஒட்டியிருந்த இந்த கிராமங்கள் ‘சென்னப் பட்டிணம்’ என்று அழைக்கப்பட்டது. 1639 ஆம் ஆண்டு இங்கு வந்த ஆங்கிலேய கிழக்கிந்திய கம்பெனி ஏஜெண்டுகளான பிரான்சிஸ் டே, ஆண்ட்ரூ கோகன் ஆகியோர், இந்தப் பகுதியை ஆங்கிலேயர்களுக்கான குடியிருப்பு அமைக்க தேர்வு செய்து விலைக்கு வாங்கினார்கள். […]

  சென்னை இன்று கொண்டாடுகிறது 375வது பிறந்தநாள்விழா!
 • சென்னை 375 ஆவது பிறந்த நாளில் சென்னையை தமிழர் நகரமாக்க சூளுரைப்போம் !

  சென்னை 375 ஆவது பிறந்த நாளில் சென்னையை தமிழர் நகரமாக்க சூளுரைப்போம் ! சென்னை இன்று உலக நகரங்களில் முக்கிய இடத்தை பிடித்த பாரம்பரிய நகரங்களில் ஒன்றாகும். நியூயார்க் டைம்ஸ் இதழின் 2014-லில் செல்ல வேண்டிய உலகின் 52 இடங்களின் பட்டியலில், சென்னை 26வது இடத்தைப் பெற்றுள்ளது. ‘தருமமிகு சென்னை’ என்று வள்ளலார் சென்னை மாநகரத்தை வாழ்த்திப் பாடியுள்ளார். இப்படியான பெருமை மிக்க சென்னை நகரை ஆந்திராவிடம் இருந்து மீட்பதற்கு தமிழர்கள் பட்ட பாடு கொஞ்ச நஞ்சமல்ல. பாடுபட்டு தமிழர்கள் மீட்டெடுத்த சென்னை நகரம் […]

  சென்னை 375 ஆவது பிறந்த நாளில் சென்னையை தமிழர் நகரமாக்க சூளுரைப்போம் !
 • சென்னை நகருக்கு இன்றோடு 375 ஆண்டுகள் நிறைவடைகிறது ~ மரபுகளும் நவீனமும் கலந்த மாநகர் சென்னை

  சென்னை நகருக்கு இன்றோடு 375 ஆண்டுகள் நிறைவடைகிறது.ஆங்கிலேய கிழக்கிந்தியக் கம்பெனியின் வரலாறு தொடங்கியது இங்குதான் என்பது வர லாற்றுப் பதிவாகும். அன்று ஒரு சிறு கோட்டையாக வங்காள விரிகுடாவின் கடலோரத்தில் அமைந்திருந்த இந்த நகரம் இன்று பரந்து விரிந்த பன்மொழி பேசும் மக்களும், பல நாட்டவரும் கூடி நல்லிணக்கத்தோடு வாழும் நகரமாக மாறி நிற்கின்றது. இந்த நக ரத்தில் தமிழகத்தின் மரபுகளும், இன்றைய நவீனமும் கலந்து மணக்கிறது. இந்தியாவில் ஆங்கிலேயர்கள் முதலில் வாங்கிய நிலம் சென்னைதான். இந்த நிலத்தை கிழக்கிந்தியக் கம்பெனியின் அதிகாரிகளான பிரான்சிஸ் […]

  சென்னை நகருக்கு இன்றோடு 375 ஆண்டுகள் நிறைவடைகிறது ~ மரபுகளும் நவீனமும் கலந்த மாநகர் சென்னை
 • ரஷ்யாவில் மெக்டொனால்டு நிறுவன கடைகள் மூடல்

  உணவில் அசுத்தமான பாக்டீரியா இருந்ததால் அமெரிக்காவின் “மெக்டொனால்டு” நிறுவனத்தின் 4 கடைகள் ரஷ்யாவில் மூடப்பட்டன. அமெரிக்காவின் “மெக்டொனால்டு” நிறுவனத்தின் கடைகள் உலகம் முழுவதும் உள்ளன. இந்த கடைகளில் அமெரிக்காவின் சுவையில் உணவுப் பொருட்கள் தயாரித்து விற்கப்பட்டு வருகின்றன. இதேபோல் ரஷ்யாவிலும் “மெக்டொனால்டு” நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான 430-க்கும் மேற்பட்ட கடைகள் செயல்பட்டு வருகின்றன. இவற்றில் 35 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் வேலைபார்த்து வருகிறார்கள். கடந்த ஆண்டு இந்த கடைகளில் 150 கோடி டாலர் உணவுப் பொருட்கள் விற்பனையாயின. சமீபகாலமாக இந்தக் கடைகளில் கெட்டுப்போன உணவுப் பொருட்கள் விற்கப்படுவதாக […]

  ரஷ்யாவில் மெக்டொனால்டு நிறுவன கடைகள் மூடல்
 • காசாவில் இஸ்ரேல் தாக்குதலில் பலி எண்ணிக்கை 2,065 ஆக உயர்வு

  காசாவில் இஸ்ரேல் ராணுவம் நடத்தி வரும் தாக்குதலில் பலியானோரின் எண்ணிக்கை 2 ஆயிரத்து 65 ஆக உயர்ந்துள்ளது. ஹமாஸ் இயக்கத்தினருடன் கடந்த சில நாட்களாக நடைபெற்று வந்த பேச்சுவார்த்தையை செவ்வாயன்று இஸ்ரேல் அரசு முறித்துக் கொண்டது. இதையடுத்து காசா மீதான தனது தாக்குதலை தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைத்திருந்த இஸ்ரேல் ராணுவம் தற்போது மீண்டும் வெறியாட்டத்தை துவக்கியுள்ளது. இத்தாக்குதலானது முன்பைக் காட்டிலும் மிகவும் உக்கிரமாக நடத்தப்பட்டு வருவதாக கூறப்படுகிறது. குறிப்பாக, தெற்கு காசாவில் அமைந்துள்ள ரபா நகரை குறிவைத்து இஸ்ரேல் ராணுவம் குண்டு மழை பொழிந்து […]

  காசாவில் இஸ்ரேல் தாக்குதலில் பலி எண்ணிக்கை 2,065 ஆக உயர்வு
 • பாலஸ்தீனம் மீது தாக்குதல் அமெரிக்கா, இஸ்ரேலுக்கு பிடல் காஸ்ட்ரோ கண்டனம்

  காசாமீதான தாக்குதலில் பாதிக்கப்பட்ட பாலஸ்தீனர்களுக்கு உதவிவரும் வெனிசுலாவிற்கு கியூபாவின் மகத்தான தலைவர் பிடல் காஸ்ட்ரோ பாராட்டுத் தெரிவித்துள்ளார். பாதுகாப்பு பிரச்சனைகள் தொடர்பாக கியூபாவிற்கு சென்றிருந்த வெனிசுலா ஜனாதிபதி நிக்கோலஸ் மதுரோ, பிடல் காஸ்ட்ரோவை ஹவானாவில் சந்தித்துப் பேசினார். இந்தசந்திப்பிற்குப் பின், காஸ்ட்ரோ எழுதியுள்ளகடிதத்தில், பாலஸ்தீனத் திற்கு உதவ வெனிசுலா மேற்கொண்டு வரும் நடவடிக்கைகளை பாராட்டியுள்ளார். காசா மீது தாக்குதல் நடத்தும் இஸ்ரேலுக்கு ராணுவ உதவி அளிக்கும் அமெரிக்காவிற்கு கண்டனம் தெரிவித்துள்ள காஸ்ட்ரோ, அப்பாவி மக்கள் கொல்லப்படுவது குறித்து அமெரிக்கா கவலையின்றி செயல்படுவதாகவும் குற்றம் சாட்டியுள்ளார். […]

  பாலஸ்தீனம் மீது தாக்குதல் அமெரிக்கா, இஸ்ரேலுக்கு பிடல் காஸ்ட்ரோ கண்டனம்
 • இலங்கை கடற்படை தாக்குதல் ~ மீனவர் காயம்

  புதுக்கோட்டை மாவட்டம் ஜெகதாப்பட்டினத்தை சேர்ந்த மீனவர்கள் 152 விசைப்படகுகளில் புதனன்று, கடலுக்கு மீன் பிடிக்க சென்றனர். நடுக்கடலில் இலங்கை கடற்படையினர்,தாக்கியதில் அசோக் என்ற மீனவரின் கண்ணில் காயம் ஏற்பட்டு அவர் மயங்கியதாகவும் மீனவர்கள் கூறினர்.

  இலங்கை கடற்படை தாக்குதல் ~ மீனவர் காயம்
 • ஜெயலலிதா இன்று மதுரை செல்கிறார் போர்டுகளை அகற்ற உத்தரவு

  தமிழக முதல்வர் ஜெயலலிதாவிற்கு ஆக.22 – ம் தேதி விவசாய சங்கத்தின் சார்பில் சுற்றுச்சாலையில் உள்ள மஸ்தான்பட்டியில் நடைபெறும் பாராட்டு விழாவிற்காக மதுரை மாநகர் முழுவதும் பிளக்ஸ்போர்டுகள் முறையான அனுமதியின்றி அதிமுகவினரால் வைக்கப்பட்டி ருந்தது..இந்த நிலையில் திமுகவின் வழக்கறிஞர் அணி நிர்வாகி பழனிச்சாமி என்பவர் சென்னை உயர்நீதிமன்ற மதுரைக் கிளையில் ஒரு மனுவைத் தாக்கல் செய்துள்ளார். அந்த மனுவில், தமிழக விவசாயிகள் சங்கத்தின் சார்பில் முதலமைச்சர் ஜெயலலிதாவுக்கு வெள்ளியன்று பாராட்டு நடத்த உள்ளதாகவும், இதில் பங்கேற்க வரும் முதலமைச்சர் ஜெயலலிதாவை வரவேற்க மாநகர்முழுவதும் பல […]

  ஜெயலலிதா இன்று மதுரை செல்கிறார் போர்டுகளை அகற்ற உத்தரவு
 • உலகின் வயதான முதியவர்

  உலகின் வயதான நபராக ஜப்பான் நாட்டைச் சேர்ந்த 111 வயது நிரம்பிய சகாரி மொமோய் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார்.சகாரி மொமோய் 1903 ம் ஆண்டு பிப்ரவரி 5 ம் தேதி பிறந்தார். தற்போது 111 வயது நிரம்பிய சகாரி தனது ஆரம்பகாலத்தில் ஆசிரியராக பணி புரிந்தார். அவர் பள்ளியின் தலைமை ஆசிரியராக இருந்து ஓய்வு பெற்றுள்ளார். தற்போது இவர் உலகின் வயதான மனிதர் என்று தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். தொலைக்காட்சிபார்ப்பது, செய்தித்தாள் வாசிப்பது போன்றவை இவரது அன்றாட பொழுதுபோக்காக உள்ளது. உலகின் வயதான முதியவரான சகாரி ஹிரோசிமா, நாகசாகி அணுகுண்டு […]

  உலகின் வயதான முதியவர்

தமிழ் நாடு

 

ஈழம் »

சைக்கிளில் வடமாகாண சபை அமர்விற்கு சென்ற அனந்தி

சைக்கிளில் வடமாகாண சபை அமர்விற்கு சென்ற அனந்தி

August 21, 2014 at 12:33 pm

வட மாகாண சபை அமர்வுக்காக அனந்தி சசிதரன் இன்று சைக்கிளில் சென்றுள்ளதாக...

உலகம் »

கௌதமாலா ராணுவ தலைமைத் தளபதி விபத்தில் பலி

கௌதமாலா ராணுவ தலைமைத் தளபதி விபத்தில் பலி

August 22, 2014 at 10:05 am

கௌதமாலா நாட்டின் ராணுவ தலைமைத் தளபதி ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் பலியான...

English »

Make in India, Modi to global investors

Make in India, Modi to global investors

August 15, 2014 at 9:37 am

Delivering his Independence Day speech, Prime Minister Narendra Modi reached out to global investors Friday, asking them to come and manufacture goods in India, while calling...

ஆழ்கடல் »

கூகிள் நில வரைபடத்திலும் (Google Maps) இந்தித் திணிப்பு ! இந்திய அரசின் மறைமுக செயல்திட்டம் !

கூகிள் நில வரைபடத்திலும் (Google Maps) இந்தித் திணிப்பு ! இந்திய அரசின் மறைமுக செயல்திட்டம் !

August 7, 2014 at 1:22 pm

கூகிள் நில வரைபடத்திலும் (Google Maps) இந்தித் திணிப்பு ! இந்திய அரசின் மறைமுக...

தொழில்நுட்பம் »

வியர்வையை மின்சக்தியாக மாற்றும் இலத்திரனியல் டாட்டூ!

வியர்வையை மின்சக்தியாக மாற்றும் இலத்திரனியல் டாட்டூ!

August 21, 2014 at 1:33 pm

உடற்பயிற்சிகளின் போது வெளியேறும் வியர்வையைக் கொண்டு மின்சக்தியை...

வினோத உலகம் »

மணப்பெண் மருதாணி வைக்கவில்லை என திருமணத்தை நிறுத்திய மணமகன்

மணப்பெண் மருதாணி வைக்கவில்லை என திருமணத்தை நிறுத்திய மணமகன்

August 18, 2014 at 12:50 pm

ஹைதராபாத்தில் உள்ள கன்சன்பாக் உமர் காலனி பகுதியை சேர்ந்தவர் மீர்...

மருத்துவம் »

உடல் இழையங்களை சிதைக்கும் புதிய பக்டீரியா கண்டுபிடிப்பு

உடல் இழையங்களை சிதைக்கும் புதிய பக்டீரியா கண்டுபிடிப்பு

August 21, 2014 at 1:29 pm

மனிதன் உட்பட நாய்கள், எலிகள் என்பவற்றின் இழையங்களை தாக்கி அழக்கும்...

அறிவியல் »

2880ம் ஆண்டில் உலகம் அழியும்!

2880ம் ஆண்டில் உலகம் அழியும்!

August 21, 2014 at 1:15 pm

2880ம் ஆண்டில் உலகம் அழியும் என்று அமெரிக்காவை சேர்ந்த விஞ்ஞானிகள்...

shared on wplocker.com